09:57 ICT Thứ bảy, 24/08/2019

Thống kê truy cập

Đang truy cậpĐang truy cập : 5


Hôm nayHôm nay : 78

Tháng hiện tạiTháng hiện tại : 3363

Tổng lượt truy cậpTổng lượt truy cập : 374042

Liên kết

Bo GD
So GD
Phòng GD&ĐT Bình Thủy

---

ten truong

Trang nhất » Tin Tức » - THÀNH TÍCH

DANH SÁCH HỌC SINH ĐẠT GIẢI CÁC KỲ THI NĂM HỌC 2014-2015

Thứ tư - 01/10/2014 15:27

 

 

 

CẤP QUẬN

 

THI "VĂN HAY CHỮ TỐT"

 

KHỐI LỚP 6 VÀ 7

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1    Nguyễn Ngọc Châu Trang    6A5   Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
2    Trịnh Trân Trân 6A5 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
3    Nguyễn Phương Thảo 7A5 Giải KK  
4   Trương Đinh Anh 6A5 Công nhận HSG  

 

KHỐI LỚP 8 VÀ 9

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1    Đặng Khắc Nguyên    8A1   Giải nhất Đội tuyển thi cấp TP
2    Nguyễn Lam Quỳnh 9A3 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
3    Nguyễn Lê Huỳnh Giao 9A4 Giải ba  
4    Vũ Thị Ngân Giang 9A3 Giải ba  
5    Nguyễn Thị Linh Giang 9A4 Công nhận HSG  

 

 

THI GIẢI TOÁN TRÊN MÁY TÍNH CẦM TAY

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Trương Minh Lượng 9A7 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
2   Hoàng Nhật Quang 9A5 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
3   Phan Trúc Anh 9A4 Công nhận HSG  
4   Nguyễn Tiến Đạt 9A4 Công nhận HSG  
5   Hoàng Thị Lộc 9A2 Công nhận HSG  
6   Tống Thành Long 9A4 Công nhận HSG  
7   Lê Nguyễn Mỹ Như 9A5 Công nhận HSG  
8   Vũ Hoàng Sơn 9A7 Công nhận HSG  

 

 

HỌC SINH GIỎI  (LÝ THUYẾT)

 

MÔN NGỮ VĂN

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Nguyễn Lam Quỳnh 9A3 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP

 

MÔN TOÁN

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Hoàng Thị Lộc 9A7 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
2   Hoàng Nhật Quang 9A5 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
3   Lê Nguyễn Mỹ Như 9A4 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
4   Trương Hoàng Long 9A4 Giải khuyến khích  

 

MÔN VẬT LÝ

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Nguyễn Minh Thy 9A3 Giải nhất Đội tuyển thi cấp TP
2   Phan Huỳnh Tấn Vinh 9A3 Giải nhất Đội tuyển thi cấp TP
3   Nguyễn Thị Huyền Trang 9A3 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
4   Hoàng Nguyễn Hương Giang 9A2 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
5   Lưu Trọng Khanh 9A2 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
6   Nguyễn Lý Anh Tài 9A7 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
7   Phạm Thanh Ngân 9A7 Giải khuyến khích  

 

MÔN HÓA HỌC

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Nguyễn Trần Quốc Toàn 9A3 Giải nhất Đội tuyển thi cấp TP
2   Hoàng Sơn 9A3 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
3   Ngô Thanh Thảo 9A3 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
4   Trần Ngọc Trang Anh 9A2 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
5   Lâm Ngọc Nhung 9A2 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
6   Phạm Hoàng Minh 9A7 Giải khuyến khích  

 

MÔN SINH HỌC

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Trương Vỹ Thái 9A8 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
2   Trần Nhân Nghĩa 9A8 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
3   Hồ Thị Quỳnh Dao 9A3 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP

 

MÔN LỊCH SỬ

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Lê Thanh Bình 9A2 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP

 

MÔN ĐỊA LÝ

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Phạm Thị Mỹ Phương 9A8 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
2   Thạch Nguyễn Kim Hoàng 9A1 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
3   Diệp Nguyễn Kiều Hoa 9A6 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
4   Trần Thị Kim Ngọc 9A3 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
5   Trương Tiểu Phụng 9A8 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
6   Lâm Thiện Toàn 9A4 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
7   Đặng Hoàng Quyên 9A4 Giải khuyến khích  

 

MÔN TIẾNG ANH

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Nguyễn Phạm Hoàng Châu 9A8 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
2   Đặng Tấn Lộc 9A1 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
3   Nguyễn Thanh Hoàng Uyên 9A6 Giải khuyến khích  
4   Nguyễn Nhật Long 9A3 Giải khuyến khích  
5   Lý Phương Vy 9A8 Giải khuyến khích  
6   Vũ Ngân Giang 9A4 Giải khuyến khích  

 

MÔN GIÁO DỤC CÔNG DÂN

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Nguyễn Trung Hiếu 9A1 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
2   Trần Thu Hương 9A7 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
3   Nguyễn Huỳnh Vân Nhi 9A1 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
4   Nguyễn Ngọc Tuyền 9A1 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
5   Phạm Phương Anh 9A1 Giải khuyến khích  
6   Lý Vạn Anh Đào 9A7 Giải khuyến khích  

 

 

HỌC SINH GIỎI (THÍ NGHIỆM - THỰC HÀNH)

MÔN VẬT LÝ

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1 Nguyễn Minh Thy 9A3 Giải khuyến khích  
2 Phan Huỳnh Tấn Vinh 9A3 Giải khuyến khích  

 

MÔN HÓA HỌC

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Lâm Ngọc Nhung 9A6 Giải nhất Đội tuyển thi cấp TP
2   Nguyễn Trần Quốc Toàn 9A3 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
3   Hoàng Sơn 9A3 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
4   Trần Ngọc Trang Anh 9A3 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
5   Phạm Hoàng Minh 9A3 Giải khuyến khích  
6   Ngô Thanh Thảo 9A2 Giải khuyến khích  

 

MÔN SINH HỌC

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Trương Vỹ Thái 9A8 Giải nhất Đội tuyển thi cấp TP
2   Nguyễn Hạnh Minh 9A4 Giải nhất Đội tuyển thi cấp TP
3   Ngô Thanh Thảo 9A2 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
4   Hồ Thị Quỳnh Dao 9A3 Giải ba  

 

THI OLYMPIC TIẾNG ANH

LỚP 6

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1    Lê Vũ Phương Thảo 6A1 Giải nhất  
2    Lý Nhật Anh 6A2 Giải nhì  
3    Huỳnh Nhật Trân Châu 6A5 Giải nhì  
4    Lương Thị Phương An 6A5 Giải nhì  
5    Trịnh Trân Trân 6A5 Giải ba  
6    Nguyễn Lê Tuyết Nhi 6A5 Giải KK  
7    Nguyễn Đức Mạnh 6A5 Giải KK  
8    Vũ Lê Hải Anh 6A5 Giải KK  
9    Phạm Thế Trung 6A10 Công nhận HSG  
10    Ông Ngọc Quân 6A5 Công nhận HSG  
11    Phạm Xuân Mai 6A5 Công nhận HSG  
12    Từ Công Phúc 6A1 Công nhận HSG  
13    Nguyễn Thị Vân Nhi 6A5 Công nhận HSG  

 

LỚP 7

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1    Phạm Hương Giang 7A5 Giải nhất  
2    Đinh Đông Phong 7A3 Giải nhì  
3    Lê Ngọc Lân 7A2 Giải nhì  
4    Nguyễn Phương Thảo 7A5 Giải ba  
5    Nguyễn Thị Thùy Linh 7A5 Giải ba  
6    Vũ Nhật Minh 7A5 Giải KK  
7    Lê Thi Hoàng ngân 7A5 Công nhận HSG  

 

 LỚP 8

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1    Trần Quốc Toại 8A8 Giải nhất  
2    Trần Quang Khoa 8A3 Giải nhì  
3    Huỳnh Ngọc Ngân Hà 8A1 Giải ba  
4    Tô Bích Trâm 8A3 Giải ba  
5    Trần Kim Anh 8A2 Giải KK  
6    Lê Đức Anh 8A4 Giải KK  
7    Trần Gia Bảo 8A4 Công nhận HSG  

 

LỚP 9

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1    Đặng Tấn Lộc 9A1 Giải ba  
2    Nguyễn Phạm Hoàng Châu 9A7 Giải ba  
3    Nguyễn Nhật Long 9A1 Giải KK  
4    Nguyễn Thanh Hoàng Uyên 9A4 Giải KK  
5    Trần Diệp Mai Thy 9A6 Giải KK  
6    Ngô Thanh Thảo 9A2 Giải KK  
7    Nguyễn Trần Quốc Toàn 9A3 Giải KK  
8    Trịnh Phương Hoa 9A2 Giải KK  
9    Vũ Thị Ngân Giang 9A3 Giải KK  
10    Hoàng Sơn 9A3 Giải KK  
11    Nguyễn Thị Mỹ Tiên 9a2 Công nhận HSG  
12    Phạm Thái An 9A5 Công nhận HSG  
13    Lâm Ngọc Nhung 9A6 Công nhận HSG  
14    Lâm Ngọc Nhung 9A6 Công nhận HSG  
15    Trần Nguyễn Thanh Uyên 9A4 Công nhận HSG  
16    Nguyễn Minh Thy 9A3 Công nhận HSG  

 

 

 

 

    

 

 

 

 

 

 

Những tin mới hơn

Những tin cũ hơn

 

TRANG PHỤC HỌC SINH TRƯỜNG THCS AN THỚI

TRANG PHỤC HỌC SINH

THỜI GIAN HỌC TRÊN LỚP

THỜI GIAN HỌC

HÌNH ẢNH HOẠT ĐỘNG

THÀNH VIÊN

---

CLB Teakwondo
...
khauhieu