10:19 ICT Thứ bảy, 24/08/2019

Thống kê truy cập

Đang truy cậpĐang truy cập : 8


Hôm nayHôm nay : 96

Tháng hiện tạiTháng hiện tại : 3381

Tổng lượt truy cậpTổng lượt truy cập : 374060

Liên kết

Bo GD
So GD
Phòng GD&ĐT Bình Thủy

---

ten truong

Trang nhất » Tin Tức » - THÀNH TÍCH

DANH SÁCH HỌC SINH ĐẠT GIẢI CÁC KỲ THI NĂM HỌC 2016-2017

Thứ bảy - 18/03/2017 14:13

 

CẤP QUẬN

 

THI "VĂN HAY CHỮ TỐT"

 

KHỐI LỚP 7

 

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1  Nguyễn Thị Thanh Bình 7A6  Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
2  Nguyễn Ngọc Tuyết Minh​ 7A5 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
3
Nguyễn Ngọc Bảo Trân
7A5 Giải khuyến khích  

 

KHỐI LỚP 8

 

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Nguyễn Huỳnh Trúc Vy​ 8A7  Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
2   Trịnh Trân Trân​ 8A5 Giải khuyến khích  
3   Nguyễn Ngọc Châu Trang​ 8A5 Giải khuyến khích  

 

KHỐI LỚP 9

 

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1 Nguyễn Thị Kim Xuyến 9A5​ Giải ba  
2 Trịnh Nguyễn Hồng Uyên 9A8 Giải ba​  

 

 

HỌC SINH GIỎI THÍ NGHIỆM-THỰC HÀNH

 

MÔN VẬT LÝ

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Trương Hà Sơn 9A5 Giải  ba Đội tuyển thi cấp TP
2   Đinh Đông Phong 9A3 Công nhận HSG  

 

MÔN HÓA HỌC

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Bùi Ngọc Uyên Nhy 9A1 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
2   Đàm Nguyễn Thiên Nga 9A2 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP

 

MÔN SINH HỌC

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Nguyễn Minh Huân 9A2 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
2   Lê Huỳnh Hoàng Quân 9A5 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
3   Nguyễn Hoàng Quế Anh 9A5 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
4   Trần Xuân Vy 9A6 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
5   Nguyễn Trần Hoàng Vy 9A8 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
6   Nhâm Bội Ngọc 9A5 Giải khuyến khích  

 

 

HỌC SINH GIỎI LÝ THUYẾT

 

MÔN TOÁN

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1     Lê Thị Hoàng Ngân 9A5 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP

 

 

MÔN VẬT LÝ

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1     Trương Hà Sơn 9A5 Giải nhất Đội tuyển thi cấp TP
2     Đổ Hồng Phúc 9A5 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP​
3     Nguyễn Phạm Hà Lâm 9A8 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
4     Tăng Phước Tân 9A5 Giải khuyến khích  
5     Dương Minh Trung 9A5 Giải khuyến khích  

 

 

MÔN HÓA HỌC

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1     Bùi Ngọc Uyên Nhy 9A1 Giải nhất Đội tuyển thi cấp TP
2     Đàm Nguyễn Thiên Nga 9A5 Giải nhất Đội tuyển thi cấp TP
3     Nguyển Thị Thùy Linh 9A5 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
    Phạm Hương Giang 9A5 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
5     Đàm Ngọc Bích 9A5 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
6     Lê Cẩm Hào 9A5 Công nhận HSG  

 

 

MÔN SINH HỌC

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1    Nguyễn Trần Hoàng Vy 9A8 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
2    Nguyễn Minh Huân 9A2 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
3    Nguyễn Hoàng Quế Anh 9A5 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
4    Nhâm Bội Ngọc 9A5 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
5    Lê Huỳnh Hoàng Quân 9A5 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP

 

 

MÔN NGỮ VĂN

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1    Nguyễn Thị Kim Xuyến 9A5 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
2    Cao Thi Thanh Huyền 9A2 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
3    Trịnh Nguyễn Hồng Uyên 9A8 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
4    Nguyễn Hoàng Ngọc Ngân 9A6 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
5    Hoàng Thị Tú Nhân 9A5 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
6    Nguyễn Thanh Ngân 9A3 Công nhận HSG  

 

 

MÔN LỊCH SỬ

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1    Trần Thị Tuyết Trang 9A8 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
2    Trần Thị Tuyết Trinh 9A8 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
3     Đoàn Phúc Hưng 9A2 Công nhận HSG  

 

 

MÔN ĐỊA LÝ

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Trần Anh Ngọc 9A4 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
2    Đào Thị Ngọc Thúy 9A1 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
3   Trần Kim Ngân 9A4 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
   Lê Hồng Tuyết 9A4 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
5    Roãn Hồng Anh Thư 9A4 Giải khuyến khích  
6    Nguyễn Hoàng Gia Tuệ 9A6 Giải khuyến khích  
7    Nguyễn Việt Khánh 9A3 Công nhận HSG  
8    Phan Nguyễn Phi Hùng 9A2 Công nhận HSG  
9    Nguyễn Hoàng Gia Linh 9A6 Công nhận HSG  

 

 

MÔN GIÁO DỤC CÔNG DÂN

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1    Nguyễn Thanh Mai Lan 9A2 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
2    Nguyễn Đặng Bảo Nhi 9A5 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
3    Lê Thị Hoài Ngữ 9A2 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
4    Nguyễn Thị Nguyệt Minh 9A5 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
5    Trương Phú Quí 9A8 Công nhận HSG  

 

 

MÔN TIẾNG ANH

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1    Lê Ngọc Lân 9A2 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
2    Nguyễn Kỳ Phong 9A5 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
3    Trần Phượng Bình 9A2  Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
4    Nguyễn Phương Thảo 9A5 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
5    Đinh Đông Phong 9A3 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
6    Phạm Hữu Tài 9A8 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
7    Lê Quốc Việt 9A8 Giải khuyến khích  
8    Nguyễn Lâm Hải Thư 9A3 Công nhận HSG  

 

MÔN TIN HỌC

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1    Trương Huỳnh Đại Long 9A2 Giải nhất Đội tuyển thi cấp TP
2    Nguyễn Khánh Dung 9A1 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP

 

 

 

CẤP THÀNH PHỐ

 

THI GIẢI TOÁN QUA MẠNG - VIOLYMPIC

 

MÔN TOÁN

 

KHỐI LỚP 6

 

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1    Nguyễn Hồ Phước An 6A2 Giải nhì  
2    Tạ Thu Hương 6A5 Giải ba  
3    Võ Trung Hiếu 6A5 Giải khuyến khích  

 

KHỐI LỚP 7

 

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1    Đào Xuân Tân 7A6 Giải nhất  

 

KHỐI LỚP 8

 

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1    Lương Thị Phương An 8A5 Giải ba  
2    Trần Quốc An 8A5 Giải ba  
3    Lê Vũ Phương Thảo 8A1 Giải khuyến khích  
4    Nguyễn Phan Trúc Quỳnh 8A2 Giải khuyến khích  

 

 

MÔN VẬT LÝ

 

KHỐI LỚP 6

 

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1    Nguyễn Hồ Phước An 6A2 Giải nhì  
2    Lê Vũ Huy Cường 6A5 Giải ba  
3    Tạ Thu Hương 6A5 Giải khuyến khích  

 

KHỐI LỚP 7

 

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1    Phạm Quốc Nam 7A5 Giải khuyến khích  

 

KHỐI LỚP 8

 

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1    Lương Thị Phương An 8A5 Giải nhì  
2    Nguyễn Hoàng Lan Anh 8A5 Giải ba  
3    Ngô Hoàng Đạt 8A1 Giải khuyến khích  
4    Lê Vũ Phương Thảo 8A2 Giải khuyến khích  

 

 

HỌC SINH GIỎI THÍ NGHIỆM-THỰC HÀNH

 
 

MÔN HÓA HỌC

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Đàm Nguyễn Thiên Nga 9A2 Giải ba  
2   Bùi Ngọc Uyên Nhy 9A1 Giải khuyến khích  

 

MÔN SINH HỌC

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Nguyễn Hoàng Quế Anh 9A5 Giải khuyến khích  
2   Trần Xuân Vy 9A6 Giải khuyến khích  
3   Nguyễn Trần Hoàng Vy 9A8 Giải khuyến khích  

 

Từ khóa: n/a

Những tin cũ hơn

 

TRANG PHỤC HỌC SINH TRƯỜNG THCS AN THỚI

TRANG PHỤC HỌC SINH

THỜI GIAN HỌC TRÊN LỚP

THỜI GIAN HỌC

HÌNH ẢNH HOẠT ĐỘNG

THÀNH VIÊN

---

CLB Teakwondo
...
khauhieu