10:28 ICT Thứ bảy, 24/08/2019

Thống kê truy cập

Đang truy cậpĐang truy cập : 7


Hôm nayHôm nay : 106

Tháng hiện tạiTháng hiện tại : 3391

Tổng lượt truy cậpTổng lượt truy cập : 374070

Liên kết

Bo GD
So GD
Phòng GD&ĐT Bình Thủy

---

ten truong

Trang nhất » Tin Tức » - THÀNH TÍCH

Danh sách học sinh đạt giải các kỳ thi năm học 2013-2014

Thứ bảy - 19/10/2013 16:42

 

 

CẤP QUẬN

 

THI "VĂN HAY CHỮ TỐT"

 

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Đặng Khắc Nguyên    7A1    Giải nhất Đội tuyển thi cấp TP
2   Đinh Đông Phong 6A3 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
3   Trần Đình Bích Duyên 9A7 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
4   Nguyễn Trường Mỹ Bình 9A6 Giải KK  

 

 

THI GIẢI TOÁN TRÊN MÁY TÍNH CẦM TAY

 

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Nguyễn Minh Huy 9A3 Giải KK Đội tuyển thi cấp TP
2   Trương Hoàng Minh 9A5 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
3   Đặng Trần Quốc Vinh 9A2 Công nhận HSG  
4   Dương Đình Quốc 9A5 Công nhận HSG  
5   Hoàng Văn Phúc 9A5 Công nhận HSG  

 

 

THI HỌC SINH GIỎI THÍ NGHIỆM-THỰC HÀNH

MÔN VẬT LÝ

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1  Nguyễn Trần Minh Thúy 9A1 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP

 

MÔN HÓA HỌC

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Nguyễn Hoàng Quân 9A2 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
2   Phan Đình Phước 9A8 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
3   Phạm Phú Ngân 9A7 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP

 

MÔN SINH HỌC

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Nguyễn Lâm Trúc Mai 9A2 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
2   Nguyễn Chiến Thắng 9A3 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
3   Nguyễn Thị Ngọc Ánh 9A3 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
4   Ngô Trí Minh Phương 9A8 Giải khuyến khích  
5   Lê Hoàng Bảo Phúc 9A1 Giải khuyến khích  
6   Trần Nguyễn Khánh Ngọc 9A7 Giải khuyến khích  

 

 

THI TIẾNG ANH TRÊN INTERNET (OLYMPIC TIẾNG ANH)

LỚP 6

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Đinh Đông Phong 6A3 Giải nhất Đội tuyển thi cấp TP
2   Lê Ngọc Lân 6A2 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
3   Phạm Hương Giang 6A5 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
4   Nguyễn Thị Thùy Linh 6A5 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
5   Thái Gia Nghi 6A4 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
6   Lê Anh Khoa 6A5 Công nhận HSG  
7   Nguyễn Phương Thảo 6A5 Công nhận HSG  
8   Vũ Nhật Minh 6A5 Công nhận HSG  

 

LỚP 7

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Trần Quốc Toại 7A9 Giải nhất Đội tuyển thi cấp TP
2   Trần Quang Khoa 7A3 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
3   Huỳnh Ngọc Ngân Hà 7A1 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
4   Tô Bích Trâm 7A3 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
5   Trần Kim Anh 7A2 Công nhận HSG  
6   Trần Gia Bảo 7A4 Công nhận HSG  
7   Lê Đức Anh 7A4 Công nhận HSG  

 

LỚP 8

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1    Đặng Tấn Lộc 8A1 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
2    Nguyễn Thanh Hoàng Uyên 8A4 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
3    Nguyễn Nhật Long 8A1 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
4    Vũ Thị Ngân Giang 8A3 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
5    Phan Anh Dũng 8A2 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
6    Trần Nguyễn Thanh Uyên 8A4 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
7    Hoàng Sơn 8A3 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
8    Lâm Thiện Toàn 8A4 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
9    Phạm Thái An 8A5 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
10    Trần Nguyễn Minh Nhật 8A3 Công nhận HSG  
11    Nguyễn Thị Mỹ Tiên 8A2 Công nhận HSG  

 

LỚP 9

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1    Nguyễn Trí Thanh 9A4 Giải nhất Đội tuyển thi cấp TP
2    Trần Đình Bích Duyên 9A7 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
3    Phan Lê Anh Giàu 9A4 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
4    Nguyễn Thị Hương Giang 9A1 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
5    Nguyễn Minh Thúy Vy 9A3 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
6    Nguyễn Hoàng Dung 9A7 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
7    Bùi Đức Hưng 9A2 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
8    Phạm Thị Quỳnh Như 9A3 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
9    Lê Thị Huỳnh Như 9A8 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
10    Vũ Thái Hà 9A5 Công nhận HSG  

 

 

THI HỌC SINH GIỎI LÝ THUYẾT

MÔN SINH VẬT

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Ngô Trí Minh Phương 9A8 Giải nhất Đội tuyển thi cấp TP
2   Nguyễn Thị Ngọc Ánh 9A3 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
3   Nguyễn Chiến Thắng 9A3 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
4   Trần Nguyễn Khánh Ngọc 9A7 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
5   Lê Dương Ngọc Trân 9A5 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
6   Lê Hoàng Bảo Phúc 9A1 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
7   Nguyễn Lâm Trúc Mai 9A2 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP

 

MÔN HÓA HỌC

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Nguyễn Hoàng Quân 9A2 Giải nhất Đội tuyển thi cấp TP
2   Phan Đình Phước 9A8 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
3   Trương Đặng Châu Giang 9A2 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
4   Phạm Hữu Gia Lưu 9A3 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
5   Võ Nguyễn Thu Uyên 9A8 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP

 

MÔN VẬT LÝ

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Bùi Đức Hưng 9A2 Giải nhì  Đội tuyển thi cấp TP
2   Nguyễn Trần Minh Thúy 9A1 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
3   Nguyễn Trung Tín 9A2 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP

 

MÔN TOÁN

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Đặng Trần Quốc Vinh 9A2 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
2   Hoàng Văn Phúc 9A5 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
3   Vũ Ngọc Huệ Trân 9A4 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
4   Nguyễn Tấn Tài 9A8 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
5   Trương Hoàng Minh 9A5 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
6   Nguyễn Minh Huy 9A3 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
7   Dương Đình Quốc 9A5 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP
8   Phan Thị Hồng Yến 9A4 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP

 

MÔN VĂN

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Vũ Thái Hà 9A5 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP

 

MÔN TIẾNG ANH

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Trần Đình Bích Duyên 9A7 Giải nhì Đội tuyển thi cấp TP
2   Nguyễn Thị Hương Giang 9A1 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
3   Nguyễn Hoàng Dung 9A7 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
4   Nguyễn Trí Thanh 9A4 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
5   Phan Lê Anh Giàu 9A4 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
6   Phạm Thị Quỳnh Như 9A3 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
7   Đàm Thị Thanh Hoa 9A3 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP

 

 

THI GIẢI TOÁN TRÊN INTERNET (VIOLYMPIC TOÁN)

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Nguyễn Minh Huy 9A3 Giải ba Đội tuyển thi cấp TP
2   Đặng Trần Quốc Vinh 9A2 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
3   Trương Hoàng Minh 9A5 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
4   Vũ Ngọc Huệ Trân 9A4 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
5   Nguyễn tấn Tài 9A8 Giải khuyến khích Đội tuyển thi cấp TP
6   Nguyễn Trí Thanh 9A4 Công nhận HSG Đội tuyển thi cấp TP

 

 

CUỘC THI SÁNG TẠO THANH THIẾU NIÊN-NHI ĐỒNG

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP TÊN SẢN PHẨM THÀNH TÍCH
1   Huỳnh Phước Tâm 9A6 Quạt nước đá Giải khuyến khích

 

 

 

CẤP THÀNH PHỐ

 

THI "VĂN HAY CHỮ TỐT"

 

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Trần Đình Bích Duyên 9A7 Công nhận HSG  

 

  

THI HỌC SINH GIỎI THÍ NGHIỆM-THỰC HÀNH

MÔN VẬT LÝ

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Nguyễn Trần Minh Thúy 9A1 Giải khuyến khích  

MÔN HÓA HỌC

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Nguyễn Hoàng Quân 9A2 Giải ba  

MÔN SINH HỌC

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Nguyễn Lâm Trúc Mai 9A2 Giải khuyến khích  
2   Nguyễn Thị Ngọc Ánh 9A3 Giải khuyến khích  

 

 

 

THI TIẾNG ANH TRÊN INTERNET (OLYMPIC TIẾNG ANH)

LỚP 6

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Phạm Hương Giang 6A5 Giải nhì  
2   Lê Ngọc Tân 6A2 Giải ba  
3   Đinh Đông Phong 6A3 Giải ba  
4   Nguyễn Thị Thùy Linh 6A5 Giải ba  
5   Thái Gia Nghi 6A4 Công nhận HSG  

 

LỚP 7

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Nguyễn Quốc Toại 7A9 Giải nhì  
2   Trần Quang Khoa 7A3 Giải nhì  
3   Huỳnh Ngọc Ngân Hà 7A1 Giải ba  
4   Tô Bích Trâm 7A3 Giải khuyến khích  

 

LỚP 8

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Đặng Tấn Lộc 8A1 Giải ba  
2   Nguyễn Nhật Long 8A4 Công nhận HSG  
3   Nguyễn Thanh Hoàng Uyên 8A1 Công nhận HSG  
4   Phan Anh Dũng 8A2 Công nhận HSG  

 

LỚP 9

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
    1        Nguyễn Trí Thanh    9A4    Giải nhì   Đội tuyển thi cấp Quốc gia  
2    Trần Đình Bích Duyên 9A7 Giải nhì Đội tuyển thi cấp Quốc gia
3    Phan Lê Anh Giàu 9A4 Giải ba Đội tuyển thi cấp Quốc gia
4    Nguyễn Thị Hương Giang    9A1 Giải ba Đội tuyển thi cấp Quốc gia
5    Nguyễn Minh Thúy Vy 9A3 Giải ba Đội tuyển thi cấp Quốc gia
6    Phạm Thị Quỳnh Như 9A3 Giải ba Đội tuyển thi cấp Quốc gia
7    Nguyễn Hoàng Dung 9A7  Giải khuyến khích  Đội tuyển thi cấp Quốc gia

 

 

THI HỌC SINH GIỎI LÝ THUYẾT

MÔN TOÁN

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Nguyễn Minh Huy 9A3 Giải khuyến khích  
2   Trương Hoàng Minh 9A5 Giải khuyến khích  
3   Nguyễn Tấn Tài 9A8 Giải khuyến khích  

 

MÔN VẬT LÝ

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Bùi Đức Hưng 9A2 Giải ba  

 

MÔN HÓA HỌC

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Nguyễn Hoàng Quân 9A2 Giải nhì  
2   Phan Đình Phước 9A8 Giải khuyến khích  

 

MÔN SINH VẬT

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Nguyễn Thị Ngọc Ánh  9A3 Giải ba  
2   Ngô Trí Minh Phương   9A8  Giải khuyến khích  
3   Nguyễn Chiến Thắng  9A3 Giải khuyến khích  
4   Lê Hoàng Bảo Phúc  9A1 Giải khuyến khích  
5   Lê Dương Ngọc Trân  9A5 Giải khuyến khích  
6  Trần Nguyễn Khánh Ngọc  9A7 Giải khuyến khích  

 

MÔN LỊCH SỬ

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Quỳnh Phong Quang 9A4 Giải khuyến khích  
2   Nguyễn Trường Mỹ Bình 9A6 Giải khuyến khích  
3   Nguyễn Lê Yến Nhi 9A7 Giải khuyến khích  

 

MÔN ĐỊA LÝ

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Nguyễn Thị Huỳnh Như 9A2 Giải khuyến khích  
2   Nguyễn Hạnh Trân 9A5 Giải khuyến khích  
3   Nguyễn Lê Thanh Hà 9A8 Giải khuyến khích  
4   Du Thị Ngọc Huyền 9A4 Giải khuyến khích  
5   Nguyễn Tân 9A4 Giải khuyến khích  
6   Dương Thiện Thanh 9A6 Giải khuyến khích  

 

MÔN GIÁO DỤC CÔNG DÂN

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Lê Hoàng Thiện Phúc 9A1 Giải nhì  

 

MÔN TIẾNG ANH

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Trần Đình Bích Duyên 9A7 Giải nhì  
2   Nguyễn Trí Thanh 9A4 Giải nhì  
3   Nguyễn Thị Hương Giang 9A1 Giải ba  
4   Nguyễn Hoàng Dung 9A7 Giải ba  
5   Phan Lê Anh Giàu 9A4 Giải khuyến khích  
6   Phạm Thị Quỳnh Như 9A3 Giải khuyến khích  
7   Đàm Thị Thanh Hoa 9A3 Giải khuyến khích  

 

 

THI GIẢI TOÁN TRÊN INTERNET (VIOLYMPIC TOÁN)

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1   Đặng Trần Quốc Vinh 9A2 Giải nhì  
2   Nguyễn Minh Huy 9A3 Giải khuyến khích  
3   Vũ Ngọc Huệ Trân 9A4 Giải khuyến khích  

 

 

HỘI KHỎE PHÙ ĐỔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP MÔN THI ĐẤU NỘI DUNG THÀNH TÍCH
1   Phan Đặng Tâm Thư 7A8 Bóng bàn Đơn nữ Huy chương vàng
2   Nguyễn Trọng Nghĩa 6A4 Karatedo Kata cá nhân nam Huy chương bạc
3   Trương Hà Sơn 6A5 Karatedo Kumite nam Huy chương bạc
4    Lương Thị Minh Thơ 7A7 Karatedo Kata cá nhân nữ Huy chương đồng
5    Lương Thị Minh Thơ 7A7 Karatedo Kumite nữ Huy chương đồng
6   Phạm Hữu Tài 6A9 Karatedo Kumite nam Huy chương đồng
7   Trần Xuân Vy 6A7 Karatedo Kumite nữ Huy chương đồng

 

 

 

CẤP QUỐC GIA

 

THI TIẾNG ANH TRÊN INTERNET (OLYMPIC TIẾNG ANH)

STT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP THÀNH TÍCH GHI CHÚ
1    Trần Đình Bích Duyên 9A7 Giải khuyến khích  
2    Nguyễn Trí Thanh 9A4 Giải khuyến khích  

 

 

 

 

 

 

 

Những tin mới hơn

Những tin cũ hơn

 

TRANG PHỤC HỌC SINH TRƯỜNG THCS AN THỚI

TRANG PHỤC HỌC SINH

THỜI GIAN HỌC TRÊN LỚP

THỜI GIAN HỌC

HÌNH ẢNH HOẠT ĐỘNG

THÀNH VIÊN

---

CLB Teakwondo
...
khauhieu